Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search

Keywords

Latest topics
September 2017
MonTueWedThuFriSatSun
    123
45678910
11121314151617
18192021222324
252627282930 

Calendar Calendar

Tìm hiểu về nghề môi giới forex

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down

Tìm hiểu về nghề môi giới forex

Bài gửi by Admin on Thu Dec 12, 2013 9:55 am

Để bắt đầu, bạn sẽ xem xét một số câu hỏi chính bạn phải tự hỏi mình khi nghiên cứu các nhà môi giới khác nhau. Sau đó, bạn sẽ xem xét môi giới khác nhau và các tính năng mà họ cung cấp. Bằng cách sử dụng một số câu hỏi mà cây trồng lên thường xuyên nhất liên quan đến các nhà môi giới trực tuyến, chúng tôi đã biên soạn một hướng dẫn so sánh để bạn sử dụng.

Hướng dẫn này có thể giúp bạn giảm bớt lựa chọn của bạn và sau đó đi bước cuối cùng, trong đó bạn nói chuyện với một số các nhà môi giới và thử demo giao dịch trên các nền tảng khác nhau. Chúng tôi thực hiện điều này dễ dàng. Bây giờ để bắt đầu.

Bước 1: Làm bài tập ở nhà của bạn

Trước khi bắt đầu để so sánh các nhà môi giới, bạn có ý thức về những gì bạn nên tìm kiếm? Vẫn không chắc chắn?

Sau đây là một số câu hỏi bạn nên xem xét:

• Là nhà môi giới này đã đăng ký với bất kỳ cơ quan quản lý? Đối với các nhà môi giới có trụ sở tại Hoa Kỳ, tìm hiểu xem những người mà bạn quan tâm đã được đăng ký với Ủy ban Thương mại hàng hóa tương lai (CFTC) hoặc Hiệp hội tương lai quốc gia (NFA). Kiểm tra với Cơ quan Dịch vụ tài chính (FSA) cho công ty môi giới có trụ sở tại Vương quốc Anh Bạn có thể muốn xem xét lại sử dụng bất kỳ người môi giới không được đăng ký với bất kỳ của các tổ chức, các công ty quản lý khác.

• Đây có phải là một Xử lý bàn hoặc Không Xử lý bàn môi giới? Được cố định hoặc không cố định chênh lệch có sẵn thông qua các nhà môi giới? Kích thước của lan rộng là gì? Câu hỏi như thế này có tầm quan trọng hơn đối với thương nhân người thích chụp lợi nhuận nhanh chóng trên nhiều pips. Khi loại chiến lược kinh doanh được sử dụng, lợi nhuận có thể bị ảnh hưởng bởi chênh lệch lớn và / hoặc biến.

• số tiền của đòn bẩy mà các nhà môi giới sẽ cung cấp cho bạn là gì? Trước khi lựa chọn số lượng đòn bẩy mà làm việc cho phong cách kinh doanh của bạn, chúng tôi đề nghị bạn đọc "Tận dụng Killer." Hãy nhớ rằng, ít hơn là nhiều hơn nữa. Giữ điều này trong tâm trí có thể là một cứu cánh cho bất cứ ai mới đến giao dịch ngoại hối.

• Không cần phải nói, bạn sẽ không bắt đầu giao dịch sử dụng tiền thật, phải không? Khi bạn có một chiến lược khả thi và bạn đang chuẩn bị để bắt đầu tham gia vào giao dịch trực tiếp, số vốn có nguy cơ có sẵn cho bạn là rất quan trọng. Nó có thể là khôn ngoan để bắt đầu bằng cách giao dịch "vi mô" rất nhiều nếu bạn có 2000 $ hoặc ít hơn để đầu tư. Hãy chắc chắn bạn sử dụng môi giới cung cấp dịch vụ này.

• Làm thế nào để môi giới này xử lý lãi suất tái đầu tư hàng ngày? Liệu nó tín dụng hay ghi nợ nó? Một số nhà môi giới làm cả hai, một số quan tâm khấu trừ và một số thì không. Đối với thương nhân người giữ các chức vụ qua đêm, thông tin này là rất quan trọng.

• Có dịch vụ cao cấp có sẵn từ nhà môi giới này, chẳng hạn như thức ăn tin tức, biểu đồ và nhận định thị trường? Dịch vụ thêm phí bảo hiểm sẽ thích hợp hơn với các mục tiêu tài khoản của tôi?

Bước 2: Bạn so sánh giữa các công ty môi giới

Đây là nơi mà bạn nhận được vào thực dụng. Tìm thấy một số nguồn đáng tin cậy để đọc ngoại hối đánh giá môi giới. Đừng quên nhìn vào những gì giấy phép là nhà môi giới giữ cho khu vực của bạn.

Bước 3: Thiết lập tài khoản demo và nhận được câu trả lời cho bất kỳ câu hỏi mà bạn có thể có.

Hãy thử các tài khoản demo tại hai công ty môi giới mà bạn nghĩ rằng đáp ứng tốt nhất nhu cầu của bạn. Thử tay của bạn ở kinh doanh trong môi trường thị trường khác nhau. Có kiến ​​thức về những cách khác nhau để giao dịch. Cảm thấy tự do để có được tất cả các thông tin bạn cần. Một số nhà môi giới cung cấp dịch vụ khách hàng xuất sắc và tôi rất vui mừng để đối phó với bất kỳ câu hỏi mà bạn có thể có.

Trong khi hầu hết các sàn giao dịch demo là khá giống với phiên bản trực tiếp, họ không phải hoàn toàn như nhau. Độ tin cậy nền tảng, trượt và tốc độ mà các ngành nghề được thực hiện có thể khác nhau (tài khoản trực tiếp thường đáng tin cậy hơn các tài khoản demo). Một khi bạn đã phát triển một chiến lược và cảm thấy sẵn sàng để sử dụng tài khoản trực tiếp, bắt đầu từ từ, thực hiện một vài giao dịch và xác định xem môi giới này làm việc tốt đối với bạn.

Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://giaodichgold.mrforum.net

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

- Similar topics